บ้านใกล้เรือนเคียง ปีใหม่นี้จันทบุรี ยินดีต้อนรับนะฮะ ^^ #รูปเก่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 30 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    บ้านใกล้เรือนเคียง ปีใหม่นี้จันทบุรี ยินดีต้อนรับนะฮะ ^^ #รูปเก่า

1. ไม่ใกล้ ไม่ไกล ไปได้มั้ยครับ เมืองจัน

2. ยินดีต้อนรับคับ ที่พักพร้อมมมม

3. มานพ แซ่โง้ว ^^

4. เจอกันทักได้นะคับ

5. พี่ไปไหนกัน

6. ผมว่าจะไปเนินนางพญา

7. น่าสนใจเหมือนกันคับ ยังไงเดี๋ยวเข้าไปคับใกล้กันแค่นี้เอง

8. ปีไหม่ไปไหนกันคับพี่ๆ ผมก็อยู่จันทบุรีเหมือนกัน

คงป่วนเปี้ยนอยู่งแถวๆออบิทนี่แหละคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้