รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ท่อ j's racing ที่เป็นปลายไทเทเนียมของ Jazz เอามาใส่ Es ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย parnun, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ท่อ j's racing ที่เป็นปลายไทเทเนียมของ Jazz เอามาใส่ Es ได้มั้ยครับ
    เพราะไม่แน่ใจว่าใส้เท่าไร เห็นสวยๆๆดี :D ขอบคุณครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ ไ ด้ คั บ มั น อ ยู่ ที ก า ร เ ดิ น ห น้ า แ ป ล น คั บ

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ใส่ได้ แต่ต้องเดินหน้าแปลน แล้วก้อทำ หูแขวนท่อใหม่ครับ

4. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    ชอบคุณครับ แล้วพอจะทราบรึเปล่าว่าใส้ขนาดเท่าไรครับ

5. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ใช้ของ DC5 เป็นหลักครับ SPOON JS RACING ใช้ได้หมด

spoon street type ปลาย 75 m / ท่อที่เชื่อม กับท่อนกลาง 60 m เสียง 90 db หนัก 7.kg

spoon n1 ปลายท่อ 65 m / ท่อเชื่อม60 m เสียง 110db หนัก 3.6 kg

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้