ถามเรื่องเพลาขับsr20de

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย momo234, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    รบกวนสอบถามเพลาขับsrหน่อยคับ
    ว่าต้องตัดต่อเพลาหรือใส่ตรงรุ่นได้คับ
    ผมจะวางใส่nxคับ(เพราะใช้เพลาb13
    เหมือนกันคับ ขอบคุณมากๆคับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอาไปเทียบอะครับ ถ้าจำไม่ผิด SR 18 ไม่ต้องนาสโก้หรอครับ ไม่ขาดหรอพี่ไก่ก็ทำเหมื่อนผมไปเชียงกงวัดระยะก็ไม่เห็นขาด อ้อรถพี่ไก่ม้าห้าร้อยนิดหน่อย แต่ตอนนี้รถพี่ไก่โดนผมสวนเป็นทุ่งเลยเพราะจอดยาว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้