งานvtecpartyรุ่นรถที่ใช้ลงมีเรื่องถามนะ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย h22aeg, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. h22aeg

h22aeg Guest

0
    0
    0
    เป็นeg4drวางh22aไม่ทราบว่าสามารถลงรุ่น super h22a ได้ไหมคับ กลัวหน้าแตก ถ้าลงได้ผมว่ามีมันนรกแตกแน่นอน

2. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ได้ครับ
    ตามกฎกติกา อยู่แล้ว

3. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ถ้ามาแวะมาที่เต็น Baer R ได้นะครับ มีแต่คนที่คลับเราทั้งนั้น

4. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0

ใช่รถที่อยู่โคราชหรือป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้