RT Club ลงหนังสือหรือยัง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย boylpn, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เพราะว่ากำลังรอซื้อหนังสืออยู่เลยนะเนี่ย ไม่รู้ว่าได้ลงหรือยัง และลงหนังสือเล่มไหน จะได้ซื้อเก็บไว้เป็นที่ระลึก ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ไปก็เถอะ :D:cool:

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เมื่อวานผมก็เดินหาดูตามแผงหนังสือยังไม่เห็นเลยครับ รอดูอยู่เหมือนกันครับ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คลับเราลงหนังสือ FMM. ฉบับที่ 19 ครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเล่มที่เท่าไหร่ล่ะ น่าจะ 17 อ่ะครับ รอนิดนึงนะ ...

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รอดูเหมือนกันครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปเช็คที่แผงหนังสือมาแล้วครับ เดือนนี้เล่ม 17 จริงๆ ต้องรออีก 2 เล่มครับผม

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รอยืม :D

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยืมด้วยคนนะครับพี่เต้ย...........................อิอิ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สิ้นเดือนนี้ได้วางแผงแน่ครับ เล่มที่คลับเราลง อิอิ

9. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หาหนังสือเล่มนี้ได้ที่ไหนอ่าครับ

10. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0

คงต้องยืมจากคนที่ซื้อไว้อ่ะครับ:)

11. Joule

203
    0
    0
    ครับผม พี่มีให้ยืมป่าวครับ

12. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เด๊ยวถ่ายรูปลงให้ดูในเวปเลยเป็นไง ชัดไม่ชัด อันนี้ไม่รับปากันเด้อ...อิอิ

13. Joule

203
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้