ใครรุ้ช่วยบอกหน่อย

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย kyuza, 11 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kyuza

kyuza Guest

0
    0
    0
    กำลังหารูปรถ celica ที่เคยลงหนังสืออยู่อะครับ ใครรู้ว่าอยู่ในหนังสือยี่ห้ออะไรเล่มที่เท่าไหร่ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากๆ

2. ออโต้ โมบิล...
    หน้าปก เป็นตากลม สีดำ ....แต่งเป็นจีทีโฟร์โมเต็มๆ....

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เท่าที่จำได้ครับ มี
    นักเลงรถ เดือน เมษายน 2006
    นักเลงรถ เดือน มิถุนายน 2006

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    รุ่นไหน สีอะไร อ่ะครับ ลงหลายหนังสือ นะ ล่าสุดเห็น เจน1 หน้าเจน5

5. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    อยากเห็นคันนี้มากๆเลย เห็นหลายคนพูดถึงอยู่

หนุ่ยมีรูปป่าวครับ? :D

6. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อิอิ ไม่มีครับ ไปยืนอ่านฟรี แต่ดูๆ แล้ว ผมว่ามันแปลกๆอ่ะครับ ช่วงหน้าไปจนถึงฝากระโปรง เจน5 อ่ะครับที่เหลือ เจน1 ถ้าจำไม่ผิดนะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้