จำใจต้องห่าง..จากเพื่อนๆ..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    คือสิ้นเดือนนี้..ต้องย้ายไปอยู่ระยองคับ...(บ่อวิน..ใกล้ๆอีสเทิอร์น..ซีบอร์ด)เพราะที่บริษัทย้ายฐานการผลิตไปอยู่ที่นู่น..คงเข้าบอร์ดได้ไม่บ่อยนัก(บ.กำลังวางระบบอินเตอร์เน็ตอยู่)..คงกลับบ้านที่สุวรรณภูมิอาทิตย์ละครั้ง..บางอาทิตย์อาจไม่ได้กลับ..เศร้าๆๆๆๆๆ :cry::cry::cry: คับ...เพื่อนคนไหนอยู่ใกล้ๆ..บอกด้วยคับ..จะได้รู้จักกันไวคับ..(เรื่องของเรื่อง..ก็คือ..เหงา..คับ...) :cry::cry::cry::cry:

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เสียใจด้วยพี่เทน...ไม่นานเน็ตที่บริษัทคงติดตั้งเสร็จ...แล้วก็เข้ามาคุยเหมือนเดิม..

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เศร้าแทนเลยคับ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    โทรหาแทนละกัน

5. ใจอยู่กะพวกเรา เท่านี้ก็โอเคคับ.....

6. ไกลจังเลยพี่

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อยู่ที่ไหน ใจยังรัก ผูกพัน HILUX club

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ต้องอาศัยเน็ตคาเฟ่ชั่วคราวแล้วพี่....

9. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ไปทำงานซะไกลเรย อ่ะคับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยังไงก็ HILUX Club......

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ก็โอ๊ด ไงละตาเทน ม่ายเหงาดอก

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดีใจด้วยนะครับ ย้ายไปอยู่ที่โน้น บริษัทคงให้ค่าใช้สอยเพิ่มอยู่แล้วเทน ญี่ปุ่นคงไม่งกหลอก
    จาก บ่อวิน มาอุดมสุข หรือ สุวรรณภูมิ คงไม่คนามือเอ้ยคนา TEEN เทนหลอก 40
    นาที ก็เจอ น้องก้อยแล้ว อิอิอิ เอาไว้ว่างจะไปหานะครับ คงต้องพึง NOOTBOOK แล้วและคร่าวนี้

โชคดีเพื่อน :Dโชคดีเพื่อน :Dโชคดีเพื่อน :Dโชคดีเพื่อน :Dโชคดีเพื่อน

13. hivigo

2,219
    39
    0
    ขอบคุณ..ทุกคนมาก

รู้ใจ..จริงๆนะเพื่อน...อาทิตย์นึงคงจะกลับมาที...น่ะแมน....นี่กะไว้ว่าเวลา..มิตต้งจะมาพร้อมเจ้าโอ๊ต..มันเลยจะได้มีเพื่อนไป..ไม่เหงา:D:D:D

:sad::sad::sad: ขอบคุณ..เพื่อนๆทุกคนในคลับ..ด้วยใจจริง..ทุกคนที่นี่ทำให้ผมรู้สึกดี..ยังไงตั้งแต่วันแรกที่เข้าคลับ..จนถึงวันนี้ผมยิ่งรู้สึกดีมาก..ขึ้นไปอีก...แม้บางคนหน้าก็ไม่เคยเห็น...แต่ก็เหมือนรู้จักกันมานาน..คงไม่มีที่ไหนให้ความรู้สึกดีๆกลับผมได้เท่าที่นี่..อีกแล้ว....HILUX Club...:cry::cry::cry:...

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อะน้าไม่ร้องๆ นะพี่ใต้ฟ้าเมืองไทย ยังงัยก็ไม่ไกล ถนนยังมีให้เราวิ่งมาเจอกัน

15. ก็มีตาโอ๊ตไงเทน...ใกล้ๆกันเข้ามาก็โทรมาบอกกันเด้อ

16. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    โชคดีเพื่อนเทน ตั้งใจทำงาน เก็บเงิน แต่งงานเน้อ 55+

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

พูดอีกก็ถูกอีก

แต่มันไม่ถึง ระยองมั้ง แถวๆเส้นบายพาสเรียงเมืองชลเปล่าที่ลงสุดมอเตอร์เวย์แล้ววิ่งตรงไปอีกหน่อยอะหรือว่าเราจะไปมิตติ้ง บางแสน ส่งท้ายเทนดีครับ

18. hivigo

2,219
    39
    0
    ถ้า..จาก..โรงงานผม..(บางนา..กม.23.)ไปถึงบ่อวิน 98 กม.ไปกลับก็196กม...ไกล..หรือป่าว???...แล้วบ้านโอ๊ตอยู่แถวๆไหน???ใคร??รู้บ้าง...

19. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เพื่ออนาคต ที่ดี ยังไงเดี๋ยวก็ ใช้งานเน็ทได้อยู่แล้ว
    เดี๋ยวนี้ไม่มี อินเตอร์เนทเขาคงทำงานไม่ได้แน่
    ใช้ได้แล้วก็ กลับมาเร็วนะครับ.....

20. hivigo

2,219
    39
    0
    ไปดูทำเลมาแล้ว..คับ..อากาศดีมากๆ..ที่สำคัญที่..ห้องพักมีเน็ตให้ด้วย..เสียเดือนละ 200...ใช้...Wireless..เอา.....

21. hivigo

2,219
    39
    0
    มาอยู่แล้ว....เหงาจัง

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไม่ต้องคิดมากคิดซะว่า ไปเปิด Hilux club โซนตะวันออกครับ อิอิ

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แวะใช้เน็ทคาเฟ่นะเทน อย่าพลาดไปหาเด็กคาเฟ่นะ ก้อยตีหัวแตกแน่ คิดถึงนะจุ๊บๆ.......555555555+

24. hivigo

2,219
    39
    0
    ดีใจจัง..ฮิฮิ เอาโน๊คบุคมาใช้...wireless ใช้ได้ทั้งที่ทำงานและ คอนโด

25. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    อิอิ.....

26. ผ่านไปจะเเวะหานะครับ

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เทนสงกรานต์นี้พี่จะไประยองหาดแหลมอะ ยังไงมารับพี่กะน้องชายพี่ตะเวนเล่นน้ำกันนะเท็นเอ้ย

28. ถึงว่า เด๋วนี้ไม่ค่อยเจอวีโก้ ตัวแรง ย่านหัวตะเข้ เลย เห็นรุ่นพี่ผมจบๆๆกันไป
    ไปทำงาน แถวระยองหลายอยู่ บอกว่าเงินเดือนสูงใช้ได้เลย แค่ไกลเท่านั้นเอง

29. hivigo

2,219
    39
    0
    ไกลด้วย..เหงาด้วย..ว่ะ..อ้วน...:cry::cry::cry:

30. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยิ่งไกลผมขอให้เงินเดือนเพิ่มขึ้นเหมือนระยะทาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้