รถใครเอ่ย ? ES สีขาว ติดสติ๊กเกอร์คลับ No. 105

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย romantical_ES, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    มารายงานตัวหน่อยน๊าา ...

แอบไปเจอ ES ขาว ๆ แต่งสวยงามมั่ก ๆ ...

จอดอยู่ลานจอดรถหลัง ห้าง ซีคอนฯ .. เมื่อวันวันจันทร์ที่ ผ่านมา ^^

ผมต้นคับ ขับ ES สีขาว ล้อ spoon คับ ยินดีที่ได้รุ้จัก ^^

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ จ อ ส า ย สื บ e s อี ก ค น แ ล้ ว

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถ้าเจอผมอย่าเอามาออกรายการนะครับ:D

4. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    สมา ชิก No. 105 ก้อ รถ ตา เซียม นี่ นา

มา ทำ รัย แถว นี้ น๊า .. แย้ว ล้อ เดิม ก้อ มะ ช่าย สปูน ด้วย นิ

ซุ่ม ๆ ๆ หาย หน้า หาย ตา ไป จาก วง การ เลย นะ ตา เซียว น้อย

มา แถว เน้ ก้อ มะ มี โหล ๆ มา มั่ง ... ชิ ชิ ... :rolleyes: :rolleyes:

5. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
  6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    หล่อแล้วหยิ่ง....

7. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    เพิ่งคุยกับเซียมเมื่อวาน เขาว่าช่วงนี้งานยุ่งมากๆๆ ไม่มีเวลาว่าง แง้ๆๆๆ

8. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    กะจะเข้ามาเนียนซะหน่อย อิอิ

9. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    เพ่ เซียม เปน ข่าว แร้ว อ่ะ .. 5 5 5+

เค้า ไป ส่ง ของ กัน นิ โหน่ย อ่ะ ค่ะ ... ดู ลึก ลับ เลย .. หุ หุ ^_^

พอ ดี อยู่ ใน เหตุ การณ์ ... แห่ะ ๆ

zaem ถูกใจสิ่งนี้
  10. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    เหอๆ ผมเอา สปริงไปขาย อ่ะครับ นัดเจอแถวนั้น รถผม ไม่ใช่ล้อเดิม นะพี่ต่าย ล้อขาว 6 ก้าน เบรค แดง

ปล.ขอบคุณ น้องสาวแสนสวย ที่ บอกข่าวให้พี่ทราบนะครับ

11. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    รถซ่อมเสร็จแล้วหรอท่าน

12. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    จับได้แล้ววววว .......

โฮะ ๆ ๆ ... ตาเซียมเน่เองง

ถ้ารุ้ว่าเปน ตาเซียมนะ ... โดนแฉ ด้วยภาพ

55555+

13. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    โหๆมีซุ่มด้วยแล้วขายปริงไปจัด tein มาหรอครับเสี่ย:D

14. zaem

98
    16
    0
    กะว่าไปแปป เดียวครับ พี่ต่าย:eek::eek::eek:

แต่ก้อยังคิดถึงแมน :mad::mad::mad:

วันนั้นไป เจอ ES กี่คัน อ่ะ จามได้ ป่าว:D:D

เสร็จแล้วครับ เนียน 555 ไม่เหลือ ความเป็นรถ เดิม แล้ว

จิงๆ ผมอ่ะ เป็นคน เจอ รถ ต้นนะ แต่ไม่มีเวลามาโพส อิอิ ทะเบียนหน้าไม่ติด หลังญี่ปุ่น สับสนเลย รถใครหว่า :D:D:D

ซุ่ม ครับ ซุ่ม แรงมากๆ จาก ปิงโหลด เปลี่ยน อย่างเร็วไม่ต้องคิด กลับใช้ปิงเดิม เหอๆ ก่อน จะ ใส่ เขียวๆ (จิงป่าวว่ะเนี่ย):D:D:D:D

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  15. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    จำ ม่าย ได้ อ่ะ ค่ะ ... ที่ จอด ก็ 2 คัน มั้ง ...

ขับ สวน กัน อีก 2 โฮะๆ ... :p

16. TOEY_RX

TOEY_RX New Member Member

82
    9
    0
    ไงจ๊ะ.........

17. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    โหย .. มา แถว นี้ กัน ตรึม เยย นะ

มะ มี บอก มะ มี ชวน กัน มั่ง .. น่า นัก .......... :rolleyes:

18. romantical_ES

398
    21
    0
    โพสก่อนได้เปรียบบ หุหุ ...

ไม่ติดทะเบียน แก้อาการหลับในได้นะพี่ ... ( เพราะจะตื่นเต้นเวลาเจอตำรวจอยู่ตลอดเวลา ) 55555555+

ทำไมวันนั้น มะเหง es ดำ เยยอะ

เจอแต่ สีขาววว ^^

ซุ่มแน่ ๆ เรยอะ

19. zaem

98
    16
    0
    ไปคันเดียวสิครับ เหอๆ:D:D:D

20. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ยาวไป คับๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้