++รบกวนขอความรู้ด้วยครับ เวฟ 125 ไอ ++

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย tonton, 19 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonton

tonton New Member Member

2
    0
    0
    สนใจจะซื้ออ่ะครับ เป็น ฮอนด้าเวฟ 125 ไอ หัวฉีด สตาร์ทมือ ไมล์ดิจิตอล ดิสก์เบรค ไม่ได้แต่ง เดิม ๆ

รถ 2 เดือน วิ่งมาแล้ว 5000 โล สภาพก็ใหม่กิ๊กอยู่นะครับ พอดีมีคนรู้จักจะขายให้

40000 อ่ะครับ แพงไปหรือเปล่า

รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ:D

2. tonton

tonton New Member Member

2
    0
    0
    คือผม ไม่ค่อยรู้ราคา มอเตอร์ไซค์มือ 2 อ่ะครับ เลยลองถาม ๆ ดู ในนี้นะครับ คงไม่ว่ากันนะ

3. ิboy

ิboy Guest

0
    0
    0
    ต่อราคา

ผมเองก็อยากได้นะครับ ต่อราคาประมาณ 32000 ได้หรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้