มี tubo 2L มาขายครับ....บ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย oreo, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreo

oreo New Member Member

176
    0
    0
    มี tubo 2L-t มาขายครับตามรูปครับชื้อมายังไม่ได้ใช้ครับขอขาย 1500 บาทครับต่อรองได้เก็บไว้ไม่ได้ใช้ 0895127100

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 เมษายน 2008
  2. oreo

176
    0
    0
    up.....

3. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    สนใจมากครับมีพี่ๆคนไหนแนะนำหน่อยได้มั้ยครับว่าใส่กับ 2L Hero แล้วจะดีมั้ยในราคานี้
    หรือในราคานี้เป็นยี้ห้ออื่นจะดีกว่า ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

4. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ถ้าไม่คิดไรมากก็ใส่ได้ครับ แต่ควรคิดให้รอบคอบก่อนครับ เพราะมันจะมีปัจจัยอื่นๆตามมาอีก

เช่น สภาพเทอร์โบเป็นไง ค่าสายถัก ค่าติดตั้ง ค่าฝา :p ส่วนมาก โบเดิมเวตเกตุชอบเสียครับ

5. ราคานี้มีเขามาด้วยพี่ว่าไม่แรงนะ...

ค่าเหล้าบางมื้อยังแพงกว่าเลย...อิอิยังงัยลองตัดสินจัยดู

6. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    อยากได้ข้อมูลอีกอ่ะครับอยากคิดให้รอบคอบแต่ผมไม่ค่อยมีข้อมูลเท่าไรเลย
    ขอบคุณครับ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ราคานี้ถ้าแกนยังแน่น น่าสนใจมากครับ แต่ต้องดูว่าเขามันใส่กับฮีโร่ได้หรือเปล่า
    เรื่องความแรงถ้าเอาแบบขับมันต้นจัดก็พอไหวครับ แต่ถ้าจะเอาแรงเลยก็จบครับ
    ลองคิดดูครับ รอความคิดเห็นคนอื่นด้วยครับ

8. oreo

176
    0
    0
    up.....

9. oreo

176
    0
    0
    up...

10. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    UP+

11. oreo

176
    0
    0
    ขอบคุงคับ

12. oreo

176
    0
    0
    up.......

13. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ความสูงยดใบเท่าไร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้