New LooK

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย FonNie, 26 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    อ๊ะๆ ไม่ต้องตกอกตกใจไปนะว่า รถใครจะมาลุคไหนอีก ไม่เกี่ยวกับรถหรอก มันเกี่ยวกับตัวฝนนี่เองที่ตอนนี้ "New LooK" ไปซะแล้น :D เด๋วนี้จะตื่นมาออนไลน์ เล่นเนท ทุกเช้า ก่อนไปมหาลัยทุกวัน จากที่แต่ก่อน ประมาณว่า ถ้าไม่เที่ยง ช้านไม่ตื่นอะไร ประมาณนั้น หรือ ไม่ก้แบบที่ว่า ตื่นมาเจ็ดแปดโมง แล้วก้ไปนอนต่อตื่นอีกทีบ่าย :D เหอะ ตื่นเต้น อ่ะ ชีวิตในรั้วมหาลัยกำลังจะเริ่มขึ้น เด๋วเย็นนี้จะกลับมาเล่าละกันนะ ว่า สาวๆมหิดล จะเป็นยังไงบ้าง ฮ่าๆๆๆๆ:D

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
  3. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    ตั้งใจเรียนนะครับ เพราะคะแนนปี1จะส่งผลไปปีต่อไป

เริ่มต้นดีก็ไปได้สวย

ชีวิตมหาลัยเป็นสิ่งสวยงามน่าจดจำครับ

4. ซิ่ง

67
    2
    0
    หาสาวๆ มาฝากพี่ด้วยนะจ๊ะ

^๐^ ชาวSiam Drifter ออนตอน 6โมงเช้า หลายคนเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2006
  5. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    โชค A นะจ้า

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    มาเล่าอย่างเดียวไม่สนใจ ,,

แอบถ่าย มาด้วยได้ป่ะห๊ะ ?

7. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    พี่ตั้มนี่แนวหื่นอะ

8. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ตั้งใจเรียนนะครับ
    ปี 1 น่ากลัวสุดครับผมว่า
    แล้วจะหาเวลาว่างไปมีตติ้งซักทีครับ

9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    นั้น......แฟนพันธุ์แท้รีแลค

10. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    ชิลๆ เจ๊ เรียนๆเล่นๆ ชีวิตมีรสชาติ

ปล. เสาร์หน้าปูนิ่มมีสอบแล้ว - -''

11. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0
    ทำไมตั้งนานเพิ่งเริ่มชีวิตรั้วมหาลัยอ่ะ ปริญญาโทเหรอ - -"

12. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    ประสบการณ์ ปี 1 ได้ 2 รอบ
    ต้องการเพื่อนเยอะๆไง
    หาสาวๆมาฝากพี่ๆด้วยนะค่ะ
    ชอบสาวๆชุดนักศึกษา

13. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะค๊า แล้วนู๋จะตั้งใจเรียน เพื่อ สยาม ดริทฟ์เตอร์ ก๊ากกกกกกกก เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย :D

ส่วนสาวๆร๋อ ขอบอกว่า ตู้ม! :eek: มากๆอ่ะ ใส่กระโปรงสั้นๆ รองเท้าสูงๆ กันทั้งน้านนนนนน เด๋วว่างๆจะแอบถ่ายมาให้ดูนะ (เค้าจะหาว่าฝนโรคจิตมั้ยเนี่ย :eek: )

ปอลอว คุณพี่ viossolar ค๊า นู๋อายุ 18 เองนะ จะให้นู๋ ไปเรียน โท เลยรึ แหม จะบอกว่านู๋หน้าแก่อะดิ๊ หึหึ :mad: :mad:

14. RS13

110
    0
    0
    5555

15. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    :D :D สาวมหิดล:D

16. FonNie

214
    3
    0
    ว่างๆ ก้แวะมาเหล่สาวแถวนี้บ้างนะ ท่าน สส.นัน :D

ปอลอว หลังเต่าที่มหิดล ลูกแมร่งโค ตะ ระ หย่าย อ่ะ จะสร้างใหญ่ไปเพื่ออะไรฟร่ะ พูดแล้วหงุดหงิด วันนี้ช่วงล่างครูดไปสองหลังเต่า :mad:

17. ซิ่ง

67
    2
    0
    อันนี้คงไม่อยากดริฟตกเขาตาย ;)

แต่คงโดนน้องเขา ตืบๆเดี๊ยงก่อนได้ไปดริฟแน่ๆเลย :D

18. ซิ่ง

67
    2
    0
    พวกเรา เจ้าคนนี้ยังอยู่ :eek:

นึกว่าถอยซูปร้าแล้ว จะไปอยุ่ ซูปร้าคลับ ไม่กลับมาสยามโลโซดริฟเตอร์แล้วซะอีก :p

19. ซิ่ง

67
    2
    0
    สร้างไว้ ให้พวกเรา เบรกรถเพื่อชม สาวๆ มหิดล ได้นานขึ้นครับ :D

20. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0

ขอโต้ดก้าบ กเห็น็ชอบไปเดินข้างๆพี่กุ้งประจำๆ ก็นึกว่าจะใกล้เคียงกันงิ - -"

21. ซิ่ง

67
    2
    0
    แน๊ะๆ ยังซ่าอยู่อีก :cool:

พวกเราไป กรีดรถตานี่กันเถอะ ฮ่าๆๆๆๆ (ล้อเล่น:p )

22. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เหอๆ

23. FonNie

214
    3
    0
    พี่ซิ่งตอบแทนฝนได้โดนใจมาก วันอาทิตย์นี้อยากกินอะไรเด๋วเลี้ยง :cool:

24. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
    ต้มเลือดหมู " ตะแคงชาม " (ศาลายา) ตรงข้ามหน้ามหิดล

ขายแต่เช้า ปิดประมาณบ่ายๆ อร่อยโครตๆ

เป็นสปอนโง่ อย่างไม่เป็นทางการของข่อยเองครับ

ไปอุดหนุนกันเน้อ ถ้าน้องฝนไปทานก็ถามหาพี่กิ๊บ บอกพี่เว่นให่มากิน

โปรโมชั่นพิเศษทันที!!!~ จากชามล่ะ20 เราคิดเป็นชามล่ะ30 ทันที :D

25. kung 200 sx

344
    10
    0
    ต้มเลื่อดหมูใส่น้ำส้มกะพริกป่นน่ะจิ้ดดดดดดดด

26. FonNie

214
    3
    0

อยู่ช่วงไหนอ่ะ พี่เว่น แถวป้ายรถเมล์ป่ะ หรือก่อนถึง พรุ่งนี้จะได้ไปกิน :p

27. Poonim

116
    4
    0
    ไม่มา ABAC กันบ้างหรอ อิอิ

28. RS13

110
    0
    0

ไปสิ หาแฟนรอไว้ให้ด้วยนะ :D

29. Poonim

116
    4
    0
    พี่ลีมาสนามที่จะถึงให้ได้ก่อนเหอะ อิอิ

30. H U S T 7 E R

H U S T 7 E R New Member Member

15
    0
    0
    เคยเห็นร้านเตี๋ยวเป็ดใหญ่ๆไหม? ถ้าหันหน้าเข้าร้านเตี๋ยวเป็ด ให้ชูมือซ้ายขึ้นมา

ชูยัง? มือซ้ายน่ะนะ ดีมาก.... เดินไปทางมือซ้าย... พอเจออีกซอยนึงก็จะเห็นร้านอยู่หน้าซอยเลย

แฟนพี่ไม่ค่อยอยู่บ้านนะ แต่ต้มเลือดหมูร้านเค้าหร่อยจริงๆ ขอบอกๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้