NVเราเติม E20 ได้ไหมครับ...อยากทราบ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พ่อ จี๊ดดดดดดดดด, 10 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    NVเราเติม E20 ได้ไหมครับ...อยากทราบ...

1. รถผมเติมครับ เครื่อง ga16dne

2. ครับรอรับความรู้ด้วยคนนะ

3. เฮ้ย คุณเบียร์ เติมได้จริงเหรอ เครื่องผมเหมือนคุณเลย ต้องดัดเแปลงหรือเพิ่มอุปกรณ์อะไรมั้ย ถ้าได้ก็แจ๋วเลยนะสิ

4. แต่ถูกกว่า91 แค่บาทกว่าๆเอง

5. sr 20 de ช่างวางบอกเติมได้ แต่แค่บาทกว่าๆ 91 แล้วกันครับ ^^

6. เติมเยอะวิ่งไกลไปต่างแดนก้เหนถึงความประหยักกว่านะครับ ถึงแม้จะถูกกว่าแค่บาทก่าๆ เติมได้เลยไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้นกับเครื่อง ที่ต้องทำก้คือ เปิดฝาถังน้ำมัน บอกเด็กปั้ม แล้วจ่ายตัง

7. ของผมอี20ตลอดไม่มีปันหาเลยครับวิ่งดีและประหยัดด้วยผมวิ่งขึ้นกรุงเทพ230 กม. หมดประมาน400ครับวิ่งกระจาย

8. E85ครับ เครื่องเดิมๆ ga16dne

9. E85 เดิมได้ด้วยหราพี่?

ครับ ผมเติมมา3ปีแล้ว และยังใช้ยุครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้