สวัสดีครับพี่ๆ NV Club ผมสมาชิกใหม่ ผมได้รถคันนี้มาไม่ถึงเดือน แต่ปัญหา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanchai Addgod, 10 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chanchai Addgod

Chanchai Addgod Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ NV Club ผมสมาชิกใหม่ ผมได้รถคันนี้มาไม่ถึงเดือน แต่ปัญหา หลังคารั่วตรงรอยต่อหลังคาครับ พี่ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยาซิลิโคลนใหม่คับ

3. ก่อนใส่ซิลิโคนใช้กระดาดกาวหนังไก่กั้นเป็นแนว บีบซิลิโคน หากไม่เรียบใช้นิ้วจิ้มน้ำยาล้างจานซันไลลูบเกลื่อยตบแต่ง

4. Chanchai Addgod

0
    0
    0
    แบบนี้ซิลิโคนเลยครับ ขอบคุณมากครับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หนังเป็ดได้ไหม ไอ้หนุ่ม หนังเร่

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ของผมยางในมอไซมาผ่าออกแล้วใสไม่ต้องยาซิลิโคลน ช่วยได้ครับ คริๆ

7. Chanchai Addgod

0
    0
    0
    ของผมที่แรกใช้คิ้วล้อครับ แต่เอาไมอยู่ครับ..

8. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    ผมก็รั่ว ใช่ซีลีโคลนทาเลยคับ เเต่ทำความสะอาดพื่นก่อนนะคับ

9. เอาซิลิโคนฉีดเลย

ผมใช้ยางพรมไก่ รอง และขันนอ็ตแน่นๆครับ เอาอยู่ครับ ( ชอบถอดเข้า ออก บ่อยๆ บรรทุกของ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้