อยากปรึกษา ค่ะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic 03, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic 03

civic 03 Guest

0
    0
    0
    อยากปรึกษาหน่อยค่ะ พอดีว่าอยากจะขายรถ civic dimension รุ่น 03 เครื่อง 2.0 วิ่งไป 100000 กว่าๆ ไม่ถึง 150000 ออกรถ มกรา 04
    อยากทราบว่าจะขายได้ประมาณเท่าไหร่คะ แล้วไปตีทีเต้นท์แถวไหนดี ถึงให้ราคาดีดี รถไม่เคยชน หนักค่ะ
    รถ ก็แต่งนิดหน่อยเช่น เปลี่ยนแม็ก สปริงโหลด ภายนอกทั่วไปอะ ค่ะ อยากทราบว่าจะได้ราคาประมาณเท่าไหร่คะ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    อยากขายเท่าไหร่คับ ตอนนี้หารถอยู่ รถสีไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้