,,,,,,,,,,,, มีใครเป็นสมาชิก r.b.s.c บ้างครับ ,,,,,,,,,,,,,,

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย iamjc, 25 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครเป็นสมาชิก royal bangkok sport club บ้างครับ ว่าจะชวนไปเล่นกีฬาน่ะครับ ไปคนเดียวแล้วเหงา เพื่อนๆไปนอกหมดเลย อยากหาเพื่อนไปเล่นด้วยครับ

2. panu5866

panu5866 New Member Member

23
    0
    0
    เป็นแต่ไม่ค่อยได้ไปเรย........ ส่วนใหญ่ไปจอดรถทิ้งไว้อะครับ ..

ไปบ่อยป่าวครับ (ตอนนี้อายุเท่าไรครับ)จาได้รู้ว่าเป็นพี่/น้อง ..........27 ครับ

หวัดดีนะ

3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    เป็นสมาชิกครับแต่ไม่ค่อยได้ไป จะไปทานข้าวนานๆทีเพราะบ้านอยู่ค่อนข้างไกลน่ะครับ (บางนา) :p

4. deviant

deviant New Member Member

1
    0
    0
    เป็น member ครับ ไปบ่อยเหมื่อนกัน 2-3 times a week ส่วนใหญ่ ก็ เล่น fitness หลังเลิกงาน ครับ

เติ้น

p.s. ผมอายุ 26 ครับ

Berg- แหม่ บ้านเติ้น ก็ ใกล้ๆ บ้าน Berg เติ้น ยังไปได้เลย :p ขี้เกียจ ออกกำลังกายมากกว่ามั่ง Beau ยังไปได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้