รูปมิตติ้งเดือน มี.ค. 51 (ที่บ้านผมครับ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีถ่ายไว้นิดเดียวช่วงเย็นๆ ที่ยังมากันไม่เยอะ เลยมาลงให้ดูกันก่อน ถ้าใครมีรูปเพิ่มก็เอามาแบ่งกันชมด้วยนะครับ :D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ต่อไปกับ tt132 รถนายโอ สมาชิกใหม่ครับ (มากับคนรู้ใจ) อิอิ :D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีอีกนิดหน่อยครับ :D:D งานนี้พี่ติ่งเอา RT 100 มาไกลจากเหนือเลย แต่ว่าดันเอาวีออสมามิตติ้งแทน (เพราะกำลังเข้าอู่โมดิฟายอยู่) 55+

4. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สุดท้าย หมดล่ะครับ :D:D

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไปไม่ถึง5นาที ยังมีรูปอีกเนอะ

6. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    อิจฉาพวกรถสวยๆว้อย..แง่มๆๆ

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถของคุณโอวางเครื่องอะไรเหรอครับดูแปลกตาจังแบบว่าไม่เคยเห็นวางอยู่ในรุ่นนี้อ่ะครับ

8. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ถ้ามามิดติ้งแถวๆอยุธยาบอกผมด้วยน้า...
    รภสวยๆ กันทั้งนั้นเลย

9. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    อยากรู้จักพี่ๆ ทุกนเลย

10. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งั้นงานหน้าก็มากันเยอะๆๆๆๆนะครับจะได้ถ่ายรูปร่วมกันอะครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบ......อิอิ

11. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ไปแป็ปเดียวแต่อบอุ่นดีครับ รอบหน้าอยู่ยาวครับ ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยครับ -*-

12. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ขอบคุณครับ...รูปสวยทุกรูปเลยครับ:D:D

13. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    เครื่อง1G- BEAMS vvti ครับ:D

14. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    ไว้รถเสร็จ จะไปแจมด้วย ตอนนี้โมเครื่องอยู่ยังไม่เสร็จเลยครับ กับเจ้า TT 132 คันแรงของผม
    แล้วเจอกันครับ เอาไปดู 1 รูปก่อนนะครับ ที่เหลือจะตามมา:D:D

15. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีครับ

16. audy!

1,075
    2
    0
    มิน่าล่ะไม่คุ้นเลย ท่าทางแรงน่าดูเลยนะครับ:)

17. audy!

1,075
    2
    0
    อยากเห็นแบบเต็มๆจังครับ ไม่ทราบว่าTT132ของคุณถึงเก่าแต่เร้าใจเป็นแบบ4ประตูหรือ5ประตูครับ:)

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีครับคุณโต ทำเสร็จไว ๆ นะครับ แบบว่ามามิตติ้งทีก็ขนของใส่รถมาขายด้วยเลย อิอิ :D:D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยงานเข้าซะก่อนเลยต้องรีบกลับ คราวหน้ามาใหม่นะครับ :D:D:D

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตากล้องมือไวไง แหม ... มาจอดไม่ถึง 5 นาที ไปซะล่ะ :D:D:D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้เลยครับ :)

22. ToToJaNg

111
    1
    0
    4 ประตูครับผม:D

23. ToToJaNg

111
    1
    0
    อิ...อิ....:D:D

24. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    รูปตอนกลางคืนก๊าป...

25. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    จริงๆรูปมีเยอะก่านี้...ดันเกิดผิดพลาดทางเทคกะนิค นิดหน่อยที่คอมผมง่ะ...เลยเหลือรูปเท่าที่เห็นน่ะครับ +_+

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีนะยังมีรูปเหลือให้ดูนิดหน่อย อิอิ

27. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กำๆๆ

28. audy!

1,075
    2
    0
    อาหารเพียบเลย:eek:ท่าทางคงจะอิ่มอร่อยกันทุกคนนะครับ:D

29. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ไม่มีรูปผมเลย เด้วงานเข้าแน่ๆ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวยืนยัน นอนยันให้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้