เด็กซ่าขับd-maxอยากแรง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Hally_YoKuBo FuGo, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หวัดดีคับพี่ๆคือผมขับd-maxคับแล้วรู้สึกว่าปลายมันอืดๆไม่ไหลต้องทำรัยบ้างคับคือมีงบอยู่ประมาณ10000ก่าเอาแบบใช้งานได้ทุกวันนะคับแล้วก้อซิ่งได้ด้วยรถผมรุ่น3.0diคับพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

2. tai_4021

tai_4021 New Member Member

28
    0
    0
    อันดับแรกเปลี่ยนปั้มแบบกลไกก่อนเลยครับ สเต๊ปต่อไป....เด๋วรอผู้ใหญ่แนะนำครับ

3. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ทำปั๊มกลไกเอาปั๊มไฟฟ้าออกแล้วเปลี่ยนสปริงปั๊มก่อนจูนน้ำมัน , ท่อตรงเอาหม้อพักออก

ตัดแคตตาไลติก(กรองไอเสีย) ออก ประหยัดงบครับลองขับดูก่อน แล้วค่อย

ขยับไปเปลี่ยนเทอร์โบ อีกที (ใช้งบเยอะมาก)

4. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    เปลี่ยนปั้มกลไก ทำท่อ แค่นี้ก็ขับสนุกขึ้นเยอะแล้วครับ

5. อ้าว ฮอน อยากแรงบ้างเหรอ

ปั๊มดิบไปเลย จิงไหม สาวก D-MAX 3.0di

6. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เก็บข้อมูล

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    IMG0294A

8. -TaKuMi-

-TaKuMi- New Member Member

8
    0
    0
    แอบดู

แอบมาดู.......................................................................อิอิ:D

น้องฮอนทำโคมได้แล้วเหรอ.........................................................ดีใจด้วย

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    .-*-.

10. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อยากทำโคมดำๆมั่งอ่าทำไงช่วยบอกหน่อยคร๊าบ

11. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ขอบคุนคับพี่โน๊ตที่แนะนำดำๆสวยโหดเลย

12. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    โครมดำหรอง่ายนิดเดียว
    เอาเมล์ไปคุยกันคับเด๋วบอก
    วิธีให้นะ[email protected]

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ว่างัยพี่ตั้มไม่โผล่มาเลย
    หายเงียบเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้