สินเชื่อรถคุณช่วยได้!!! เส้นใหญ่ จอดทับเส้นนะ!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 10 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สินเชื่อรถคุณช่วยได้!!! เส้นใหญ่ จอดทับเส้นนะ!!!

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ผมว่าผมเคยเห็นคันนี้ แถวๆลำลูกกา ไม่รู้ใช่ป่าว คิคิ

3. เส้นที่ใช้ประจำคือ ปิ่นเกล้า-พระราม8-ราชปรารถ-พระราม9-มอเตอร์เวย์-ร่มเกล้า-นิคมลาดกระบัง ครับ ส่วนลำลูกกาช่วงนี้ไม่ได้ไปเลย มีช่วงปีใหม่ไปเส้น 345-รังสิต-สระบุรี-โคราช-ชัยภูมิ-ขอนแก่น^^

4. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ไม่ค่อยเจอ เจอจะดันเลย 555 เด่วจำทะเบียนไว้ก่อนจะได้ดันถูก

5. อิอิ พี่บีอยากดันหราๆๆ ใครมาดัน ผมนิรีบตบไฟเลี้ยวหลบซ้ายเลย ถ้าดันตามเด่วสายพาน CVT ไปอีก TT

6. อิอิ มิเเรงครับพี่เเบท^^ ขับเรื่อยๆประหยัด^^

7. สวยงามมากครับ

8. ยังไม่ทันแต่งเลย ก็ให้ตังผมมาใช้วันละ 200 ครับ ถ้าแต่งแล้วคง...... TT

9. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    ห๊า...วันละ200 ได้เยอะกว่าพี่อีกนะน้อง Top ^^

10. เค้าว่ากันว่า..... เชื่อภรรยาแล้วจะ....เจริญ รึปล่าววอ่าาาครับ TT

11. 200 รวมทุกอย่างแล้วววน้าาา ค่ากินค่าแก๊ส เติมเสร็จละต้องไปรับอีก อิอิ

12. ขอบคุณครับผม^^

13. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้ววววให้เยอะแท้ วันละ 50 ก็พอแล้วมั้ง Mayny Wannisa

14. Mayny Wannisa

Mayny Wannisa Guest

0
    0
    0
    แหะๆ ใครแอบมาเผาจ๊ะ....200นี่ใจดีมากๆเลย เดวนี้ข้าวของแพง เจ้ใจดี อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้