รถลุงขี้เมา 029 -_-

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถลุงขี้เมา 029 -_-

1. มาใส่น๊อตกันชนหลัง 5555

2. เนี่ย ๆ คันนี้เลย ขับปาดหน้าหนู เมื่ออาทิตย์ก่อน ^_^

3. เปรี้ยวมาก คนขับ

4. เหม็นเปรี้ยวนะ -*-

5. หนูไม่ได้จอดไง แค่บีบแตรทัก พี่ตรีเลยตามมาปาดให้จอด อิอิ

6. พ่อคนหล่อ

7. ดีไม่พากันลงข้างทาง 2 คัน

8. จำหน่ายไก่สาวพร้อมไข่ อุปกรณ์การเลี้ยงไก่ทุกชนิด ว่าไงครับพ่อหมอบ้ากาม 030 ^^

9. เอาโซดามาแระ 4 ขวด หง ขวดนึง

10. ไม่ลงหรอกพี่โต้ง ขับกันช้า

11. ไม่เฟี้ยวเลยอะ งั้น ^^

12. ตกเป็นจำเลยแล้วตู

5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้