"GranTurismo4" TimeAttack Challenge

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย GEMu stuck in GT4 !!!, 25 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นว่ามีสมาชิคหลายๆคนเล่นGT กันเยอะ ผมเลยว่าเราน่าจะเอาเวลาของแต่ละท่านมาโพสๆกันไว้นะครับ เพื่อความสนุกสนานด้วย แล้วจะได้เป็นการประลองฝีมือกันอีก
    ผมเล่นไม่ได้เก่งอะไร เน้นแต่สนาม Nurburgring ครับ ลองเอาเวลามาลงกันครับ จะโพสเวลาสนามอะไรก็ได้นะครับ

------- วิธีลงเวลาของท่าน -------
    1. ทำเวลาในสนามนั้นๆ โดยการเล่นโหมด TimeTrial ใน Arcade Mode
    2. ถ่ายรูปเวลาที่ดีที่สุดมาลงครับ
    3. ให้รุปนั้นเห็น เวลา ชื่อรถ แรงม้าของรถ น้ำหนัก และยางที่ใช้ด้วยนะครับ ถ้ามีไม่ครบ ถือเป็นโมฆะครับ
    4. มีบางจุดใน N-Ring สนามสามารถลัดไปได้ เราห้ามไม่ได้ที่จะให้คุณลัดสนาม แต่ก็ขึ้นอยู่กับคุณล่ะ ว่าจะภูมิใจกับเวลาหลอกๆของคุณไหม

เอ้า นี่เป็นการเปิดประเดิมของผม
    เวลาครับ..........

คันนี้ผิดกติกาหน่อย เพราะรุปไม่มีรูปเต็ม Version แต่บอกได้ว่า ใช้ยาง RSS โมเต็ม ใส่ไนตรัส Loss weight สุดๆครับ คงไม่มีใครว่านะ เพราะว่ารถจะแรงกว่านี้ไม่ได้อีกแล้วครับ

http://putfile.com/pic.php?pic=6/17506340338.jpg&s=x2

1. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    โอเคไว้เล่นแล้วจะมา โพสกันเล่นๆนะครับ...
    เพิ่มระบุรุ่น แบบว่าไม่เกิน 300 แรงม้า อะไรยังงี้ดีไหมครับ
    ส่วนสนามหลัก ใช่สนาม Tsukuba circuit...

2. แฮะๆ มีคนเล่นกันผมแล้ว ดีใจจริงๆครับ

ส่วนสนาม มีแบ่งดังนี้ครับ

----สนามยาว----

Nurburgring
    -รุ่น-
    Lightweight - ต่ำกว่า 300แรงม้า รถ Productioncar เท่านั้น ยาง SportHard ,เปิด-ปิดTCSอะไรตามใจครับ

Middleweight - ต่ำกว่า 400แรงม้า รถ Productioncar เท่านั้น ยาง SportHard ,เปิด-ปิดTCSอะไรตามใจครับ

Heavyweight - ต่ำกว่า 500แรงม้า รถ Productioncar เท่านั้น ยาง SportHard ,เปิด-ปิดTCSอะไรตามใจครับ

RacingJGTC - รถแข่งในรายการ JGTC เท่านั้น ห้ามมีการ Modifly หรือลดน้ำหนักตัวรถ ยาง RacingHard เปิด-ปิดTCSอะไรตามใจครับ

Your Best Trial
    ใช้รถได้ทุกคัน ไม่จำกัดอะไรทั้งสิ้น ทำเวลาออกมาให้ได้ต่ำที่สุดครับ

3. edit* ในหัวข้อข้างบน ยางของรถทุกคันอณุยาติให้ใช้ SportMedium ได้ครับ.....
    แต่ลายชื่อท่านจะอยู่คนล่ะลายชื่อกับผู้เล่นที่ใช้ยาง SH ครับ เพราะร่นเวลาได้อีกเป็น 10 วิเลย

4. gug_g

gug_g New Member Member

5
    0
    0
    เห็นด้วยๆ

เอ้า ผมขอลงคนแรกครับ

----สนามยาว----

Nurburgring
    -รุ่น-

Middleweight - ต่ำกว่า 400แรงม้า
    ยาง SM

BMW M3CSL 7.38.xxx

เดียวไปเอารูปมาลงครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้