ตามมันมาพักนึง พอมีจังหวะแซงมันเร่งหนี อยากเล่นจัดให้ เกียร์เดียวก็พอ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามมันมาพักนึง พอมีจังหวะแซงมันเร่งหนี อยากเล่นจัดให้ เกียร์เดียวก็พอ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. กล้องชัดมากเลยครับ

3. แอคคอร์ดตราเพชรท้ายยาวป่ะครับ....คันที่โดน(ผิดพลาดขออภัยผมใช้ยุคันนึงh22a ไม่น่าโดนง่ายๆ) ^^! แต่ของเจ้าของคลิปโหด เกิ๊น

4. ที่เกียร 3 ความเร็วตอนฉีกออกประมาณ 80 สุดที่ 140 หลุดเส้นไปเป็นโค้งครับ

5. ออกโค้งแล้วยังต่อกันอีกนิดนึง

6. Tatum Tum

Tatum Tum Guest

0
    0
    0
    เหมือนแคมรี่ รุ่นท้ายไม้บรรทัด ก่อนท้ายหงส์

7. กล้องยี่ห้อไรครับชัดจิงๆ

8. Tatum Tum

Tatum Tum Guest

0
    0
    0
    โคโรล่าจริงๆ ผมก็ไม่ได้กด HD

9. กล้องนี่มีขายทั่วไป แต่พิเศษกว่าตรงที่คนใช้ เปลี่ยนเลนส์ เอง ชัดเว่อออ

10. โดเรม่อน

11. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    ทางน่ากลัวเหมือนแพร่ - น่านเลยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้