ตัวเป็นๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวเป็นๆ...

1. Nuy Tiger Zing

Nuy Tiger Zing Guest

0
    0
    0
    หล่อทั้งคู่555

2. คิคิ..อ่าาาาน่ะ

3. ซิงเกิ้ลคันนี้สวยครับเครื่องGA16 เครื่องเดิมๆเป็นตัวสุดท้ายของซิงเกิ้ลไม่ค่อยได้เห็นสวยมาก

4. ส ไฟสีน้ำเงินที่ออกมาจากใต้รถ ใช้หลอดไฟแบบไหนครับ ดูแล้วน่าหนุกดี จะไปทำบ้าง ถ้าติดไฟด้านล่าง แล้วคงมีสวิชท์เปิดปิดที่ในรถ น่าจะใช่ ขอคำแนะนำด้วยจิ..คับ

5. หลอดLEDครับต่อกับไฟหรี่หรือจะเพิ่มสวิชท์อีกตัวก็ได้ครับแล้วแต่คนใช้สะดวก

6. NV พิษณุโลกครับ

7. แบบเปนชุดสำหรับติดใต้ท้องก้อมีนะครับ....ปรับสเต็ปได้ กันน้ำด้วยครับ แยกสวิตซ์ เอาไว้เข้าด่าน ผ่านเลยครับ ^^

ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้