ขอวิธีถอดตัวแผงควบคุมแอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย StreamBoyz, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. StreamBoyz

StreamBoyz New Member Member

23
    0
    0
    พอดีผมจะถอดหน้าปัดควบคุมระบบแอร์ ที่ใช้เปิด/ปิด และก็ปรับ เอาออกมาเช็ดทำความสะอาดน่ะครับ แต่ผมถอดไม่เป็นอ่ะ ลองถอดนู่น ถอดนี่ งัดแล้ว งัดอีกแต่ผมกลัวจะพังใครเคยถอด กรุณาบอกผมด้วยครับ

และก็ถ้าไม่เสียเวลาขอวิธีถอดหน้าปัดไมล์ด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ไม่เป็นเหมือนกันคับ

3. StreamBoyz

23
    0
    0
    คนถอดไม่เป็นช่วยกันขุดให้ผู้รู้เค้าเข้ามาตอบด้วยครับ

4. StreamBoyz

23
    0
    0
  5. StreamBoyz

23
    0
    0
  6. romeoy2k

romeoy2k New Member Member

42
    0
    0
  7. StreamBoyz

23
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้