อยากรู้ว่า...โช้คอัพ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KUNNATEE, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KUNNATEE

KUNNATEE Guest

0
    0
    0
    ผมใช้isuzu 2.5diอยากเปลี่ยนโช้คและสปริงแต่ง จะหาซื้อได้ที่ไหนและจะใช้เป็นแก๊สหรือน้ำมัน รบกวนบอกยี่ห้อและราคาด้วยครับเอาแบบหนึบๆหน่อยครับ

2. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ถ้ามีเงินหน่อย KONI ก็น่าเล่นนะครับ รถผมก็ใช้อยู่หนึบดี

หรือไม่งั้นก็โช๊คแต่งคุณภาพในบ้านเราก็ได้ครับ ดีเหมือนกันครับ

ไม่งั้นก็เรนโช่ครับ

ส่วนราคาก็น่าจะไม่เกินหมื่นครับ ลองตัดสินใจดูครับ

และก็รอให้ผู้รู้มาตอบอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้