TURBO GARRETT TO4E ใส่D-MAX

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Sleepless S, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sleepless S

Sleepless S New Member Member

2
    0
    0
    TURBO GARRETT TO4E ใครพอมีข้อมูลเทอร์โบตัวนี้บ้างครับ

ถ้าจะนำมาใส่ในอีซูซุ3.0คอม จะเหมาะสมหรือไม่ ขอคำแนะนำด้วย

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2011
  2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    รอครับ.........ต้องโข่งเล็กๆเลยครับ เคยใส่ในไททันแล้ว สเป็คเดียวกันแต่เป็นเทอร์โบเนติก วิ่งดีนะครับ แต่ขับเรื่อยจะลำบากนิดนึงไม่ทันใจเท่าไหร่............

3. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ผู้รู้เข้ามาตอบหน่อยครับ...........

4. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ก็ดีครับรอบมาเรื่อยๆแต่หมดไว จะตื้ออยู่ประมาณ4000รอบอะคับ ตอนนี้รถผมก็ใส่อยู่ครับ
    โข่งหลังเป็นของZ โดยรวมก็ถือว่าโอครับน่าจะไปพอๆกับtd05hเลยละ

5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ...........................*-*..............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้