จะซื้อรถครับ แนะนำที

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Eakkalux, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eakkalux

Eakkalux New Member Member

21
    0
    1
    มือใหม่นะครับ จะซื้อมือ2อะ
    1. คือผมจะซื้อรถอะนะ เล็งไว้ Evo 4-6.5 อะนะราคา ประมาณเท่าไรครับ
    2. เครื่อง 4G63 T กินน้ำมันประมาณ6-9โลใช่ป่ะ แล้วจะติดแก็สได้ไหม ถ้าติดได้มันจะตกประมาณกี่โล/ลิตร
    3. ชุดแตง Evo แพงมากไหม สเกต/หาง/แม็ก17/กะจังหน้า/ฝากระโปรง
    4. ใครพอที่จะมี ท้ายเบนต์หรือEvo ราคาไม่เกิน400000 ขายบางครับสภาพดีๆหน่อยอะ เน้นเครื่องต้อง 4G63T

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2008
  2. Eakkalux

21
    0
    1
    ขุดๆ

3. Eakkalux

21
    0
    1
    ม่ะมีใครตอบเลยอะ ผมเป็นคนใหม่หรือป่าวเลยม่ะมีคนตอบ

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Evo 4 5 6 and 6.5 นี่หล่อทุกตัว
    ราคาก้อ ตาม ใหม่เก่าเลย
    แล้วแต่ของ แล้วแต่สภาพด้วย

งบมีเท่าไหร่อ่ะครับ

ถ้า 4 แสน คงได้ไม่เกิน Evo 4 รถทำอ่ะ

แต่ แค่ 4 ก้อ หล่อแล้ว :D:D:D:D

5. ช่ายๆๆๆ4แสน นี่ คงได้ 4 แบบทำอ่ะ 4แท้ ราคาจะสูงกว่านี้คับ

4 นี่หล่อแน่นอนคับ ลองถามคนข้างบนดูดิ รถเขาลงหนังสือมาแว้ววววววววว อิอิอิ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    นั่น ว่า ไปนั่นครับ

มาขับ 4 5 6 ด้วยกันครับ งาม งาม :D:D:D:D

7. Eakkalux

21
    0
    1
    ใจอะชอบ4 5 6 อะ เดี่ยวรอให้ออกจากทหารก่อนงิ เดือย พ.ย. จะมาซื้อ 555+ เอาจริงละ ดาวเองผ่อนเอง ขับเอง เซงตอนไม่มีเงินส่ง 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้