แอบไปเจอมาคับ.อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย B'Ben Thanadon, 14 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B'Ben Thanadon

B'Ben Thanadon Guest

0
    0
    0
    แอบไปเจอมาคับ.อิอิ

2. B'Ben Thanadon

0
    0
    0
  3. สวยครับเจอที่ไหนครับ

4. B'Ben Thanadon

0
    0
    0
    สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล สี่แยกบ้านครองคับ

5. พิดโลกอีกคันแล้วครับ

6. 5555เหมือนกันครับ แต่ดิจิตอลตรงครับ แต่เขมจะเวอร์หน่อย ต้องรีเซตบ่อยๆผมก้อใช้ยุ เปนเฉพาะวัดรอบนะครับ ตัวอื่นตรงหมด พี่เดช ก้อเหมือนกัน รุ่นนี้เหมือนกันทุกตัวครับ

7. B'Ben Thanadon

0
    0
    0
    ตอนแลกเป็นคับ.แต่ตอนนี้ย้ายไปต่อกับกล่องแล้วคับ.ปกติ

8. ผมตั้งที่4 นะครับ ใกล้เคียงมากที่สุด โดยวัดจากตัวเดิม ของเดิมผมเปนLAMco ของยุ่น นิ่งสุด แต่ปลดประจำการ

9. กล่องผมไม่ขึ้น ต้องต่อจานจ่าย แต่ผมยังไม่ได้เชคอื่นร่วม เพราะผมพ่วงกับ ตัวตัดโออโต้แก้สครับ

10. B'Ben Thanadon

0
    0
    0
    คือตอนแลกผมต่อกับจานจ่ายคับ.เขาบอกว่าสัญญาณมันแรง.เขาก็ย้ายไปต่อกับกล่องคับ.เพราะว่าเป็นเครื่องหัวฉีด

11. ผมต้องรื้ออีกแล้ว 555 ขี้เกียจรื้อสายไฟ จ้างเขาก้อทำไม่ถูกใจ 555ต้องมือยุดี

12. ต่อกับกล่องสายสีอะไรครับ

ต้องให้พี่ยุทธช่วยชี้แนะหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้