เล่นงานหนักเลย...ชิวๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เล่นงานหนักเลย...ชิวๆ

1. JimzBo Ree

JimzBo Ree Guest

0
    0
    0
    ซื้อใหม่ กะซ่อม สงสัยพอกัน555(แซวๆ)

2. แบบนี้ยกหัวใหม่เลย

3. ยกดัดคัคซีครับส่วนหัวเปลี่ยนชิ้นๆครับ

4. รวมงบตีแล้วประมานเท่าไรครับเคสนีเ

5. แสนปลายๆครับ

6. แต่ละคัน

7. รื้อเพลินเลยคับ แต่ก่อนเป็นลูกจ้างอู่รื้อประกอบ น็อต เหลือทุกที ^^

8. เรื่องรื้อขอให้บอก ตอนประกอบอย่ามาเรียก ฟิ้วววววววววววว...

9. สมัยอยู่อู่ งานหนัก

10. ติดโรบาร์???

11. พอมาอยู่โตต้า งานเบา

12. งานเบาอันนี้ครับ เมื่อกี๊งานหนัก

13. นี่ครับ โคตรโรลบาร์ 5555

14. ชีวิตช่างเจอแบบนี้ทุกวันครับหนักบ้างเบาบ้าง

15. นี่มันยืดตัวถังนี่ครับ

16. ใช่ครับยืดดึงดันเคาะให้กลับคืนสภาพเดิมครับ

17. โรบาร์เยอะไปครับคนไม่ต้องนั่ง555

18. สะกิดต้นไม้นิดหน่อย

19. นั้นแหล่ะๆสวยงาม

20. คันนี้ตายคาที่ คืนซากครับ ผมนี่หลอนเลยเศษสมองเต็มเบาะ

21. เจอบ่อยครับชินแว้วววว...

ผมเจอบ่อย อ้วกแตก 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้