ฟ้าหลายคัน ชมพูบ้างคับ อดีตทีม่ะอาจลืมม NV 165# คับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nong Zing, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nong Zing

Nong Zing Guest

0
    0
    0
    ฟ้าหลายคัน ชมพูบ้างคับ อดีตทีม่ะอาจลืมม NV 165# คับ

2. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    คันนี้ขายทิ้งเพราะโจทย์เยอะ ( สาวๆ ทั้งนั้น ) อิ อิ

3. คู่ขาน้องม่วงเค้า

4. ลำปางก็มาด้วยเหมือนกันครับ

5. ยกซดกันประจำ ม่วง-ชมพู

6. ถ้าชมพูยังอยู่ จะต้องมีบางคนท้องกันมั่งอะ

7. Nong Zing

0
    0
    0
    ม่วงนี้ตัวดีเรยคับ ชอบดันตูดอ่า

8. Thit Nv

0
    0
    0
    คันม่วงคันนี้ป่าว เหมือนจะเคยเห็นผ่านๆน๊ะ

9. ว่าแระ ว่ารถม่วงนี่ชายสีม่วงจิงด้วย

10. หูชมพูนี่แหละใช่เลยรถน้าป๋อง

11. เหยียบตรีนมันร้องกรี๊ด ถูกต้อง

12. Thit Nv

0
    0
    0
    ที่เคยเห็นคันนี้ผ่านๆ ผมว่าเค้าขับรถสุภาพมากเลยทีเดียว ^_^

13. Nong Zing

0
    0
    0
    ขับรถดีมีมารยาทมากๆคับ ลำนี้

14. Nong Zing

0
    0
    0
    รถที่ช้ามันเกะกะช่ะป่ะพี่ พวกนั้นเสียมารยาท เขาให้ขับกันม่ะต่ำกว่า 160 มาขับ 8-90 กันได้งัยย

15. หราาาาาาาา -*-

16. Thit Nv

0
    0
    0
  17. 3 ทหารเสือ ตัวมุดอีกลำไปไหนหว่า -_-"

18. Nong Zing

0
    0
    0
    พี่ๆคับ รถพวกเราท่อดังนะคับ โดนลำเขียวท่อเงียบสวนประจำเรย ทำไมเปงงั้นอ่ะ

19. ตานก ถูกต้อง

20. Thit Nv

0
    0
    0
    บอร์น บอบ นะเหรอโต้ง อิ อิ

21. sr 20 de เกียร์เต็ด

22. Nong Zing

0
    0
    0
    รถพี่นกตอนนั้นคนละเวทคับ ลำเขียวใส่วิงหลังสิ

23. บรอนบ๊อบถูกต้อง

24. Nong Zing

0
    0
    0
    พี่นกตอนนั้นแรง เราเวท 1.6 คับ 5555

นั่นท่านประธานรีบไปไปส่งนมลูก ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้