ตั้งศูนย์แป๊บนะครับ เดี๋ยวไปโลดแล่นต่อ ^^ #หนุ่มเพชรบูรณ์ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มันถึงเวลาพอสักที อีกครึ่งชีวิตนี้จะขอดูแลเธอ, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตั้งศูนย์แป๊บนะครับ เดี๋ยวไปโลดแล่นต่อ ^^ #หนุ่มเพชรบูรณ์ครับ

1. อยู่ในเพชรหรือครับ หรืออยู่ ต่างจังหวัด ตอนนี้

2. ผมอยู่ในเพชรครับ

3. ตอนนี้ผมจูนเครื่องเสียงอยู่ตลาดโฆษิตครับ ยาวๆ

4. ตอนนี้ยังอยู่มั้ยครับ จะได้แวะไปหาครับ อิอิ

5. อยู่ครับ มาเลย

6. น้าน...ได้เพื่อนใหม่เลย

7. เพชรบูรณ์อีกคันแล้วครับ

8. อยากไปหาจัง แต่คงไม่ทันอิ อิ

9. นั่งกันอยู่เนี้ย -_-

10. สองพี่อยู่ไหนอะครับ อิอิ อย่าบอกว่าอยู่สุพรรณอะ -*-

11. ขอบคุณนะครับสำหรับเรื่องประตู ^^

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้