ทายซิเพลงที่เปิดชื่อเพลงอะไร 18+อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 17 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทายซิเพลงที่เปิดชื่อเพลงอะไร 18+อิอิ

1. หูยยยยยย

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    นิ่งๆนิ่มๆ

3. ยังใส่เกียร์ไม่หมดเลย

4. Pon Pon

Pon Pon Guest

0
    0
    0
    เติมที่เลย

5. แหม่....srฟินกว่านี้อีก 5555

6. เครื่องไรอะครับ

7. คำเตือนโพตส์นี้มีเนื้อหาไม่เหมาะสมกรุณาลบด่วน (เพราะแรงกว่าผม) ^_^ :p

8. ผมสุดแค่ 180 (170 GPS) ได้แค่นี้จริง ๆ ก่องมันตัดก่อน

9. กาโวๆๆๆๆ

10. อันนี้เครื่องsrครับตอนใสคอนโซลเก่าไมค์เดิมเหยียบแบบไล่รอบขึ้นไปครับไม่ได้เค้นมาก

11. พี่ยุทธ ถ้าเมียผมนั้งมาด้วอ่ะกล่องตัดตั้งแต่150-160แร้ว

12. จำคลิปของพี่หนึ่งได้อยู่ครับ เข็มกวาดยังกะ 2เจโบ

13. ตัดหัวทิ้มเลยอ่ะ

14. พี่หนึ่งวิ่งบนรันเวย์สนามบินอู่ตะเภา

15. ต้องรอให้ก่องเข้าโหมดสลีฟก่อนครับ

16. ผมว่าถ้ากล่องไม่ตัดมี220+ให้เห็นแน่จากความรู้สึกนะอิอิ คันเร่งมันเบาอยู่แต่รอบไม่ไปให้มันน่าจะตัดน้ำมันแก๊สก้อเหมือนกัน

17. ได้แน่ ๆ ครับ

18. ผมเคยเห็นรถเดิมๆทางฝังยุโรป มันไม่ตัดความเร็วไม่เหมือนทางฝังยุ่น คิดว่างั้นนะ

19. ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์ รับเพื่อนหน่อยนะคับบบ

20. ขอบคุณมากครับ :)

ในคลิป นี้ เกียร์ ออโต้ป่าวครับพี่หนึ่ง ใช้รอบน้อย 180 รอบแค่ 5-6พันเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้