หลังจากนอกใจไปเล่นเทคเปิด....สุดท้ายก็ต้องกลับมาใช้ga16 เหมือนเดิม..... อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 17 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากนอกใจไปเล่นเทคเปิด....สุดท้ายก็ต้องกลับมาใช้ga16 เหมือนเดิม..... อิอิ

1. วีเทคตัวร้อนใช่มะ :)

2. ขายไปละคับพี่ยุทธ จบยาก ^^

3. น่าฉงฉาน วี เทค เทค เทค เทค เทค 555+

4. ขายเท่าทุนเลยแถมดิฟฟี่ด้วย 5555

5. สงสัยต้องแวน

6. ถ้างบถึงก็จบไม่ยากนะ ซ่อมยังไงก็ไม่จบ ยกอย่างเดียว จบแน่นอน

7. ทำปะเก็นฝามาก้อยิ่งร้อนตอนแช่ยาวๆคับ ช่างบอกต้องเปลี่ยนหม้อน้ำมีเนียม ผมเลยตัดใจขายเลย จบๆไป

8. ดีมาก... GA เรานี่แหละ ทนสุดละ

9. น้ำแห้งดับคาตรีน ซ่อมพันกว่าบาท ผมนี่ยอมเลย

10. เครื่องเทคทำยากครับ ถ้าทำฝามาก้อต้องเปลี่ยนองศาการเปิด ของเทคด้วยครับถึงจะสมดุลย์กัน ไม่งั้นก้ออย่างทีาเจอละครับ

11. แรกๆก้อติดใจครับ แม่มแรงดี สุดท้าย พัง!! พ่อบอกว่า ขับแบบนี้ ขี่ควาย ควายก้อตาย!!

12. ของผมนี่เทคเปิดตั้งแต่สตาร์ทเครื่อง อุ๊ปปปป.... พูดอะไรออกไป...

13. ทุกวันนี้ต้องมาง้ออีม่วง 555 น่าน้อยใจจริงๆ

14. แต่ผมชอบgaนี่ล่ะครับ แขงดี เดิมๆดี แตถ้าแขงหรืออึด ซ่อมง่าย ต้องยกให้ 4afi ครับ

15. 4a 5a อะไหล่เริมหมดไปจากเชียงกงแล้ว หลังจากเดินสำรวจมาครั้งล่าสุด

16. แทกซี่ใช้เยอะครับพี่ยุทธ ผมทำรถเปนก้อเพราะแทกซี่นี่แหละ ครูผมเลย (อจญ) ผมครับ

17. เครื่องgaนะ จะถอดรื้อประกอบ ต้องมี 2เรวสุด แต่เปนพวก 4a 5a หรือ b15 b20 วันเดียวครับ อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวครับ

18. ซื้อ8หมื่น ขายเท่าทุนแถมดิฟฟี่6ตัว ^^

19. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กำตังมา 21/2

20. เอา 8 นั่นมาทำคันม่วง เทคก็เทคเหอะ โด่วววว....

กำตังรอหมดหน้าผลไม้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้