Next Trip. ทักได้ดันได้นะครับ :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 16 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    Next Trip. ทักได้ดันได้นะครับ :)

1. เห็นบั้นท้ายแบบนี้ กดแตรทักทายได้เลยครับ :)

2. เชียงราย

3. มาเมื่อไรพี่

4. แล้วจะเข้ามาเชียงใหม่ไหมครับถ้าจากเชียงรายไปเชียงใหม่มันจะผ่านที่บ้านผมด้วย อิอิอิอิ อยากเจอครับ

5. เดินทางวันอาทิตย์ครับ

6. แล้วไปพักที่ไหนครับ

7. คงต้องยิงยาวไปเชียงรายก่อนครับ ไปธุระ ขากลับไม่แน่อาจมีแวะเที่ยวนู่นนี่นั่น ไปทั้งทีต้องเอาให้คุ้ม หนาวววววสมใจอยาก อิอิ

8. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  9. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    มารับที่หัวหินนะ

10. ครับ ติดขัดอันไดก็บอกนะครับยินดี

11. พิดโลกยินดีตอนรับครับพี่ยุทธ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ออกทริปอีกแล้วรึคับพี่

13. แค่คิดจะไป แตะขอบฟ้า..เพ่ไปเลยหรา ถ้ารถผมไปไกลๆ ต้องหิ้วช่างฯพร้อมเครื่องมือช่างได้ด้วย อาจจะ..วิ่งไป ซ่อมไป

14. ผมรอดันที่แม่สอดนะครับ555

เดินทางปลอดภัยนะคัฟ..พี่ยุทธ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้