แนะนำตัวครับผม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เป็นธรรมเนียมที่สมาชิกใหม่ต้องแนะนำตัวครับ พึ่งถอยไพรมีร่าปี 97 ออกจากเต๊นท์เมื่อวันเสาร์ พอดีได้โอกาสเปลี่ยนรถ ประกอบกับน้ำมันดีเซลแพงเลยกะว่าจะหาเก๋งมาติดแก๊ส ก็มีน้อง ๆ แนะนำนิสสัน เราเลยนึกขึ้นได้ว่าเราเคยชอบไพรมีร่าตั้งแต่ 10 ปีที่แล้ว เลยลองหาดูในเน็ต ไม่นึกเลยว่าจะเจอจริง ๆ แล้วเราก็ได้เจ้าไพรมีร่าปี 97 คันนี้มาครอบครอง สภาพรถตอนเปิดประตูเข้าไปดูเราแทบไม่เชื่อว่านี่คือรถอายุ 10 ปี ทุกอย่างยังอยู่ครบ สภาพรถยังกะรถป้ายแดง เจ้าของเดิมเขารักษาไว้ดีจริง ๆ ขาดไปก็แต่ไฟตัดหมอกนั่นแหละ สงสัยเจ้าของเดิมทำแตกเลยถอดออก ใครมีข้อมูลว่าหาได้ที่ไหน หรือเอารุ่นไหนมาใส่ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ เราก็มาใหม่เหมือนกัน เข้ามาอ่านกระทู้และก็เลยสมัครซะ อ่านบ้างถามบ้างตอบมั่งหนุกดีอ่ะได้ความรู้เพิ่มอ่ะดีกว่างมอยู่คนเดียว เอารู้รถมาชมบ้างนะคับ

3. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ดีด้วยคับ รูปรถคุณindy.presea นี่สุดๆๆจริงๆๆ ลิ้นใหญ่สุดๆๆ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....รถของเราคือพรีเมร่านะครับรหัสรุ่นคือP11ครับ....ไฟตัดหมอกมีเยอะครับสมาชิกในคลับบางคนก็มี..ส่วนมากพวกเราจะหาซื้อตามร้านขายอะไหล่เก่าเชียงกงกันน่ะครับ...แต่ถ้าซื้อกันเองในคลับก้อถูกดีครับ...ขอให้มีความสุขกับคลับสบายๆของเราครับ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ยังไงก็ลงรายละเอียดไว้ในกระทู้ปักหมุดด้านบนไว้ก็ดีคับ

เรื่องของเล่น ของแต่ง เพียบ

อย่างไฟตัดหมอกพี่ ๆ ในคลับก็มีอยู่

ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คับ

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ

8. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    ลิ้นใหญ่อารัยๆก็พาลใหญ่ตามไปหมดเลยนะ หวัดดีคับsuncaroอยู่รามอินทรา67เลยindyไปไม่กี่ซอยเองอ่ะไว้เจอก็ทักทายกันมั่งดินะผมอยู่รามอินทรา39นี่เอง ชอบฝากระโปรงหน้ารถท่านมากๆเลยล่ะระวังจาหายนะจอดที่ไหนอ่ะแจ้งกันมาบ้างดิชอบๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้