สอบถามเรื่องลิ้นหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เมืองสมุทร, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    ผมใส่ลิ้นหน้ามา 3 แบบแล้วแต่เป็นงานพลาสติกของ trc นะครับ
    ที่เปลี่ยนเพราะว่ามันแตกอะครับมันไม่ค่อยเขารูป
    เลยอยากรู้ว่าพลาสติกกับไฟเบอร์งานไหนจะกว่ากันคับแล้วซื้อที่ไหนดีครับ
    ขับรถไม่มีลิ้นหน้ามันยังไงไม่รู้คับ

2. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ผมชอบ fiber ครับ อันเก่าผม typer เข้ารูปดี โดนขูนหลายรอบแต่ไม่แตก fiber หนา

3. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    พลาสติกเนียนกว่าเยอะครับ ผมมีขายอันนึง ลิ้น mugen ek96 ถูกๆครับ

4. love ek

love ek New Member Member

299
    0
    0
    สนใจโทรมานะครับ 083-165-8468

5. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ลิ้นพลาสติกใช้มาหลายปีขูดมาหลายรอบยังไม่เคยแตกเลยครับ เข้ารูปดีนะไม่ต้องเจียแต่ง

6. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ผมคิดว่าพลาสติกทนกว่าคับ ของแท้ก็เป็นพลาสติก ทั้งเนียน ทั้งทน

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
  8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    งานนี้ ต้อง SO_GURU ครับ ลิ้นลุงเค้าเนียนจริงๆ

9. MOOWINBU

MOOWINBU New Member Member

13
    0
    0
    ผมใช้ลิ้นหน้า fiber type R ของพี่โสอยู่งานเนียนมากนะครับ
    ขนาดที่อู่สียังบอกเลยว่าไม่ต้องแต่งเลยเข้าได้พอดีเปะลองหาดูนะครับ
    ในบอร์ดซื้อขาย

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไฟเบอร็ก็สวยเข้ารูปดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้