ผมนี่สนิดกะช่างเลย ทำให้ตามฟามต้องการ ไม่เรื่องมาก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมนี่สนิดกะช่างเลย ทำให้ตามฟามต้องการ ไม่เรื่องมาก

1. ทามไรอีกคับ

2. ทำด่วนเลย

3. จบแระ ขับสบาย

4. ร้านใหนครับ??

5. หนองไผ่อะ ตรงข้ามบางจากเก่า โอเคเลยตอนนี้

6. ช่างหล่อ แน่นอน ...คริคริ

7. จริงดิม่ะรุมาก่อนเลยคิคิ

8. ขออนุญาตถรุยใส่ 47 สักบาดแน ถรุย!!!!

9. พี่เทพนี่ก้อบ้าจี้ไปกะเขา

10. มานน่ากิงๆ เลย

11. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    นังแอ้ รู้ดีจังเลยน๊ะว่าร้านไหนหล่อ สำรวจมาหมดแล้วใช่ป่าว อิ อิ

12. Eric Eclar

Eric Eclar Guest

0
    0
    0
    แถวเพชรบูรณ์เหรอครับ

13. รีรัมนี่คงกวาดเรียบ

14. Eric Eclar ใช่ครับ

15. Thit Nv ผมหมายถึงยายโต้ง คับ

16. พี่แบทยังไม่พออีกหรือที่มี

17. ไม่ทันแระแอ้ 555

18. ถึงกะน้ำตาซึมไปเลยคนใส่แว่น

19. สาธุ สมพรปาก 5555

55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้