พี่ๆลูกหมากปีกนกเปลี่ยนยากไหมพอเลี้ยวแล้วดังก๊อกๆนะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชา เอี่ยมสำอางค์, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆลูกหมากปีกนกเปลี่ยนยากไหมพอเลี้ยวแล้วดังก๊อกๆนะ

1. ของผมก้อเลี้ยวดังก๊อกๆ..ช่างอัดจาระบีกับเปลี่ยนยางหุ้มหัวเพลาตัวนอก..เงียบเลยครับ..

2. ผมว่าไม่สั่นนะคับมีแต่ตอนเลี้ยวแล้วดัง

3. เพลาแน่ๆครับ

4. คับขอบคุณ

5. ล้างอัดจาระบีใหม่ไม่หายเปลี่ยนครับ

6. เปลี่ยนได้ใช้ไหมคับ

7. ต้องยกเส้นเปล่าคับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยกเส้นเชียงกงก็ได้คับลองดู

9. ของผมไปเปลี่ยนมาใหม่พอเลี้ยวแล้วมันกระตุกไม่เลื่อนเหมือนเดิมเลย

10. ขอบคุณทุกท่านคับ

11. เรื่องกระเพราปรึกษาพี่ตุ้ย นะจ๊ะ

12. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    ถ้าเลี้ยวสุดเเล้วดัง ก๊อกๆๆๆ เพลาขับนอกคับ ถ้ากระพือด้วย เพลาขับในคับ ถ้าสองอาการ เปลี่ยนยกเพลาขับคับ

ลูกหมากปีกนก 500บาท อัดไฮโดรลิคออก ยกปีกเชียงกง900ได้บูชยางมาด้วยจะคุ้มกว่า เพลายกเส้นเชียงกง1200ต่อเส้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้