ความเร็วตาม มาตราวัดเทียบกะ GPSรถผมครับYuttana Meebubpha

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ความเร็วตาม มาตราวัดเทียบกะ GPSรถผมครับYuttana Meebubpha

1. ใช้แอพอะไรครับคุนหนึ่ง น่าเล่นมั่ง

2. แอ๊ปแบ๊วครับพี่เบียร์อิอิ

3. อันนี้ครับตัวฟรี

4. แต่ผมซื้อตัวนี้ใช้อยู่ครับ

5. ถ้าจะเปนแอพแบ๊ว เจ้าของโพส ท่าจาาาแบ๊วน่าดู

6. แอพPro. เสียตัง แอพฟรีจะดีเท่าแอพ Pro มั้ยง่ะ รึใช้แอพแบ๊ว ดีสุด ฟรุ้งฟริ้ง

7. Yo Sung

Yo Sung Guest

0
    0
    0
    สอบถามนิสนึงครับใช้แอฟอะไรครับ น่าสน

8. ผมนี่ตั้งสีเขียวทั้งหมดเลยครับ ฟรุ้งฟริ้ง

9. ปรับความเร็วเป็นkm/hด้วยละ

10. ปรัยตรงไหนง่ะ แค่ปรับ ก้ตาลายแระอะ

11. ส มือถือเครื่องผม ทำแบบงี้ได้เปล่าน๊ะ ซัมซุง DUOS

12. อยากได้เรือนไมล์คับ แนะนำหน่อย

13. ตั้งเปน km/h ตรงตั้งค่า unit. เรียบร้อยแว้ววว

14. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ใช้อันเนี้ย ^_^

15. แบบพี่ดิวก้เท่ดี เดวโหลดอิก

16. เซ็งเป็ด รอบไปสี่พันล่ะ เข็มยังกระดึ๊บได้แค่ 40

17. Yuttana Meebubphaลองสังเกตุดีๆgpsขึ้นเยอะกว่าไมค์ผมอีก

18. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผม ไมล์ 120 gps 110 เป็นเพราะอะไรถึงไม่ตรงกัน

19. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ยางเล็กเกิน เส้นรอบวงน้อย

20. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ใส่195/55-15 , 195/60-15 จะใกล้เคียงขึ้น :)

21. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ 15-55-195 คับพี่ ตอนเครื่องเดิมก็เป็นคับ

22. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ตอนนี้เรียกว่าไมล์อ่อน จะขึ้นเว่อเกินจริงทำยังไงก็ได้ ให้เส้นรอบวงของยางมันเพิ่มขึ้นจากที่เป็นอยู่ แต่ถ้ามากเกินไปก็จะเป็นไมล์แข็งได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้