ผมหน้าตาดี มีรถขับ โทรสับมีกล้อง ห้องสังกะสี มีน้ำใจ ไฝ่ฟามรู้ คู่คุณธรรม ทำแต่รถ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมหน้าตาดี มีรถขับ โทรสับมีกล้อง ห้องสังกะสี มีน้ำใจ ไฝ่ฟามรู้ คู่คุณธรรม ทำแต่รถ ซดแต่แก๊ส แรดทุกที่ มีฟามสุข ทุกข์เงินหมด รถต้องสวย จบ -_-"

1. อีกนิ้วหายไปใหน^_^

2. ผมนี่รู้ตัวเลยครับ 5555

3. รอก่อง เดี๋ยวรถเหลือง จะชวนเอารถม่วงไปดัน

4. Chanon Nayong

Chanon Nayong Guest

0
    0
    0
    เดี่ยวไปถอด

5. ฮ๊ะ อัลไลนะ สัญญาณไม่ดี ชานน @#%&*$][{>p>

6. Chanon Nayong

Chanon Nayong Guest

0
    0
    0
    เอาไปใช้พวงโทรศัพพวงเน็ตนะ

7. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    สวยครับ อยากเห็นด้านข้าง ด้านท้ายมั้ง จะเอาไปทำแบบท่านมั้ง

8. สนิมนะครับรถเหลือง ตามรูปที่โพสกระทู้ย้อนไป ^^

9. สนิมเกอะกังผุหมดแล้ว555

10. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ฝากระโปรงสวยอะจัดมาเท่าไหร่หรอ

11. ราคามือ 2 ที่คว้ามา x,xxx

12. มัันโดนใจเลยพี่

13. ต้องถามพี่เบิ้มนะครับ ราคาของใหม่ หมื่นเท่าไรไม่รู้ครับ ^^

14. ผมอยากได้เลยพี่

15. แต่งบต้องรอเมีย

16. รักรถ ต้องงดเบียร์ รักเมีย ต้องอดทน ^^

17. ในภาพนี่ จัดหน้านอกไปเถอะครัช จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน -_-

แต่ก่อนก็ไม่เคยยอมแพ้คัยเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้