ถามพี่หน่อยคับ nv มีตัดท้ายขายป่าวคับ ราคาปะมานเท่าไรคับ (ข้างซ้ายคับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สัก กะ เบือ คนน่ารัก, 19 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามพี่หน่อยคับ nv มีตัดท้ายขายป่าวคับ ราคาปะมานเท่าไรคับ (ข้างซ้ายคับ)

1. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    ใช่ก้อนใต้ไฟมั้ยคะ.หน้าซื้อขายมีลงยุคะ

2. ว่าจะใส่ชุดแต่งคับ เลยยังไม่ได้หาใส่

3. โดนแค่นี้ ให้ช่างเคาะ ก็หายบุบแล้วครับ

4. มันยุบคับ ดึงออกไม่สุด ถ้ามีตัดท้าย ไม่แพงมากก้ออยากทำใหม่คับ

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เคาะใหม่ครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หายากมากๆท้ายตัด

7. โดนไรมา..ตาสัก..

8. มันเปนมา กะรถคับ น้น้องแพรว ล้ัลลา

9. สงสัยต้องท้ายเบ๊นซ์เลยดีป่าวคับ..

10. 555 ! ว่าแต่รถเสดยัง ทำไรบ้าง น้น้องแพรว ล้ัลลา

11. เสร็จแล้วครับ..ต่อไปสำรองทุน..รอพังอีกทีค่อยเปลี่ยนเครื่องใหม่..ตอนนี้มีแค่สองหมื่นก่าๆ..เลยต้องรอก่อน..เดี๋ยวช๊อต..

12. ปาดฝา..เปลี่ยนปะเก็น..เปลี่ยนหัวฉีดหนึ่งหัว..ล้าง.ซ่อมรั่วตามดหม้อน้ำ..เปลี่บนท่อยางหม้อน้ำ..ทั้งหมด..ห้าพันครับพี่สัก..เลยเหลือตังใช้ถึงสิ้นเดือนอีกสองหมื่นห้า..แต่ถ้าตัดสินใจวางเครื่องสองหมื่นห้า..จะเหลือตังใช้แค่ห้าพัน..ไม่ถึงสิ้นเดือนแน่ๆครับ..

13. คับๆ ได้อีกนาน ตกลงไม่ได้เปลียนฝานะคับ

ไม่ได้เปลี่ยนคับ..ช่างแนะนำว่าให้ขับเบาๆไปก่อน..ได้อีกซักสี่เดือนก้อเก็บตังพอละครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้