เปลี่ยนหลอดไฟมาคับ! ตอนแรกเปลี่ยรซีนอล ขาด!! กลับมาเปลี่ยนธรรมดา ขาด!!!...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มอสซ่าร์คริ๊คริ๊ เพี๊ยวฟ๊าว มะพร้าวแก้ว, 20 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนหลอดไฟมาคับ! ตอนแรกเปลี่ยรซีนอล ขาด!! กลับมาเปลี่ยนธรรมดา ขาด!!! ตอนนี้เปลี่ยนธรรมดาอิกรอบ ขาดไปข้างนึงแล้ว!!! 2เดือนเปลี่ยน3ชุด พอมีวิธีเช็คระบบไฟมั้ยคับพี่ๆ

1. เปลี่ยนเองหรือว่ายังไงครับ

2. สังเกตุที่ขั้วหน่อยครับว่า...มีอาการละลายหรือไม่

3. Chanchai Addgod

Chanchai Addgod Guest

0
    0
    0
    ลองดูที่รีเลย์ครับ

4. ได้ผลมัตติ ดีเลย์หายคับ55555

มีไฟแล้ว เซลฟี่1รูปเลย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้