ทำสีในกระบะ (สีชมพูแปร๊ด/แดงเข้ม/น้ำเงินเข้ม) สะท้อนแสง จะดูลาวมั้ยคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาล์ม เรสซิ่ง, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำสีในกระบะ (สีชมพูแปร๊ด/แดงเข้ม/น้ำเงินเข้ม) สะท้อนแสง จะดูลาวมั้ยคับ ถามเพื่อนมีแต่คนบอกว่าอย่าทำ 555.

1. ตัวอย่าง

2. ไม่ก็สีนี้

3. แดงอ่อนๆ

4. อันเเรกอ่ะเเจ่ม

5. เออว่างั้นแหละ -.-

6. เเต่รถต้องขาวนะ

7. มันจะได้ตัดๆ กันหน่อย

8. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
  9. หรือว่าไม่ทำดีกว่า ? 555

10. อันนี้หละโดนใจ

11. ตกลงทำหรือไม่ทำดี 55

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รถเราๆชอบก็ทำคับ

13. ทำรถต้องทำตามใจเราครับใครจะว่าไงช่างเขาในเมื่อเราชอบเราใช้เราจ่าย ทำตามเขาบอกแต่ขัดใจเราก็งั้นๆๆแต่ทำตามเราถูกใจเรายังไงก็สวยครับก็มันสวยอ่ะ555

14. ส อย่าไปสนใจคนอื่น ถ้าเขาไม่ใช่ตีส อย่าไปฟังมาก เราตีสฉึ่ง กระสุนมี(เงิน) ชนเลย เสนอ... สีแดงเลือดนก(แดงสดสว่าง) .......... สีชมพูบานเย็น เอาให้ร้องซี๊ด ไปเลย !!

15. ส ขอลง3ช่อง ลงมาก เด๋วแอดมิน มี งอล..

16. ฮ่าๆ เลือกสีชมพูอมม่วงไปแล้ว 2-3 วันจะเอามาโชว์ (Y)

17. ส แล้วแต่ชอบๆ ถ้าชอบสีที่ส่งไป รีบเปลี่ยนยังทัน!!

18. เลือกสีละคับ พรุ่งนี้ลงมือ

19. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ลิตรเท่าใหร่เหรอครับเนี้ย

20. ไม่ทราบคับ ผมให้ร้านคนรู้จักพ่นให้

21. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ส น้องปาล์มฯ สีชมพูนี้ก้อ สะแด่วแห้วแล้วนี่นา น้องเรียก ชมพูอมม่วงหรา.. ใส่มุกไปด้วยใช่ป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้