ผมนี่..ตัดเองเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 19 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมนี่..ตัดเองเลย

1. ส นี่มันมืออาชีพแล้ว สังเกตุถ้ามือใหม่จะสั่นๆ ดูภาพแรกไม่สั่น อาจจะฟลุ๊ค ดูภาพ2 ยังนิ่ง ดูภาพ3 อีก นิ่งสนิท.. ฟันธง มืออาชีพ..ครับ

2. ทำทุกวันคับเริ่มเบื่อแระ5555

3. ส บอกกงๆนะ เกิดมา ผมยังไม่เคยจับแล้วพ่นไฟเลย เคยเห็นเขาทำ ตอนจุดไฟ เสียงดัง ปัง! คิดว่า เจอใครเล่นซะแว้ววว.. รีบเอามือคำกะโหลกเลย..??

4. อิสุสุคันที่ชนหรอครับ

คนละคันคับคันนี้ก็ชนมา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้