ไปธุระที่นครสวรรค์เจอตรงไหนทักได้ครับอย่าดับเสียวตูดอิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wanchai Piapiya, 20 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ไปธุระที่นครสวรรค์เจอตรงไหนทักได้ครับอย่าดับเสียวตูดอิอิ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ดำแต่ตูดนะครับพี่เอ

4. ส รถสีแดง และฝาท้ายดำด้าน เหมือนกันเลย ด้านหน้า ไม่หน้าด้าน พอ ลงดำมันเงา เช็ดล้าง ฝุ่นเกาะอยากนิดนึง ขึ้นหน้าด้าน อายเขาตายเลย เดือนนึงล้างครั้งเดียว (ขี้เกลียด ตัวเป็นน๊อตเลย)

พิดโลกทักก่อนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้