พี่ๆ ช่วยผมที. จอดไว้เฉยๆ กำลังจะขับออกไปข้างนอก มองดูเกย์น้ำมัน โอ่โห ยันหลัก....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chakat Hengsïʀï, 20 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ช่วยผมที. จอดไว้เฉยๆ กำลังจะขับออกไปข้างนอก มองดูเกย์น้ำมัน โอ่โห ยันหลัก. ขับมอไซออกไปซื้อน้ำมันมาเติม. เกย์ก็ไม่ขยับ แบบนี้เป็นที่อารัยคับ. บอกผมที ??

1. เสียเปล่า

2. ผมจอดไว้เฉยๆ เองนะ. กำลังจะขับมองเก ยันหลักเลย

3. เมื่อวานยังใช้ได้ยุวนะ

4. หาช่างด่วน

5. ไมค์เสียที่บ้านมีตัวหนึง

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลูกลอยในถัง

7. แก้ไขยังไงได้บ้างคับ

8. พอดีทำรถคุนนุกยุ เดี๋ยวค่อยว่ากันครับไม่ยากไม่ง่ายครับ

รถผมก็เป็นยุเหมือนกันครับพอเติมเกตกพอจะหมดเกขึ้นผมนี่งงกะเติมน้ำมันไม่ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้