วันนี้เจอคันนี้เลยครับสวยจิงๆครับ....ขอบอก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โต เอ็นวีเฟี้ยว, 22 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เจอคันนี้เลยครับสวยจิงๆครับ....ขอบอก

1. คันไหนอ่ะคับ

2. คันสีส้มอครับพี่เทพ

3. ขอบคุณคับ

4. ผมว่าจะเปลี่ยนสี แนะนำหน่อยคับ สีไรดี มีรูปด้วยกัอดีคับ ขอบคุนคับ

5. แล้วแต่คนชอบครับ

6. ตามนั้นเลยครับชอบสีไหนเอาสีนั้นเลยอยู่ที่คนชอบอ่าาา...

7. กัวไม่สวยคับ เปลี่ยนทั้งที อยากให้สวยคับ

8. ต้องถ้าใจก่อนคับชอบสีไหนแล้วเดวเอาโทนสีนั้นมาเลือกครับ

9. อย่างของผมสีส้มมีโทนสีส้มเกือบ10สีคับ

10. ปวดหัวเลย คิดไว้เยอะเลย

ปรึกษากันได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้