MR-S ดริฟได้ไหม

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย evolution_ix, 26 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evolution_ix

evolution_ix New Member Member

3
    0
    0
    ถามดูจาซื้ออ่าครับ

2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เคยมีคนเอามาดริ๊ฟครับ เห็นว่าเต็ดหายาก แถมคุมรถได้ยากด้วย
    ตอนนี้คนนั้นหันมาเอาดีกับ เซฟิโร่ แล้วครับ...

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คุมยาก คับ T-T
    ไม่รู้จักคำว่า ดริฟท์ เยย รู้ แต่ คำว่า หมุน กับ หลุด -*- ( อันนี้อาจเป็นที่ฝีมีอไม่ดีพอ แหะๆ( ม้ายช้ายรถ กรู))

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เต็มที่ ได้ โดนัท วงกว้างๆ กับ วงแคบๆ ครับ เลข 8 พอทำได้ ครับ ส่วน ยอว์ ก็ พอได้นิดหน่อยครับ

แต่ถ้าไปลุย สนาม หรือ ที่ต่างๆ คงไม่ไหวครับ สู้ รุ่นอื่นๆ มะได้ครับ

5. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เป็นรภที่พี่กี้เอ่ยปากว่า..ขับยากมาก....

6. evolution_ix

evolution_ix New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุน มากครับเปลี่ยนใจไม่ซื้อและ 2ที่นั้งเอง คงไม่ค่อยถูกใจเท่าไร่อ่า
    ตอนนี้เหลือเวลาอีก3 เดือน ว่าจะ ออก S15 อ่าครับ กะให้ดริฟได้นิดๆแล้วเอารถให้สวยพอ งบน้อยอ้า

7. ออกมาแล้วเอามาโชว์ด้วยหละอยากเห้นพักนี้พวกขี้คุยเยอะเหลือเกิน ถ้ามี S15ออกมาอีกลำจริงๆก็ดีข่อชื่นชมด้วย
    ป.ล. S15 ก็ 2 ที่นั้งว่ะข้างหลังไม่ต้องไปนับหละนั่งไม่ได้

8. Net

Net New Member Member

10
    0
    0
    ดริ๊ฟได้ แต่ขับยาก แรงไปหน่อยก็หมุนแล้ว
    แต่ใน DriftBible ก็เข้ามาขับนะครับ

9. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    โค้งแคบๆน่าจะได้เปรียบนะครับ
    แต่โค้งยาวๆคงสู้frมะได้

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พี่กีกี่ยังเอารถ MR-S มาดิฟเลยดูเเล้วขนาดพี่กีกี่ยังคุมอยากเลยครับ

11. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ลองดูรุ่นอืนบ้างดีมั้ยครับ

12. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้ว MR2 อะคับ พี่ กุ้ง ( ยังไม่เคยลองขับ เลย ) อาการ เหมือน กับ MRS มั๊ย คับ
    เครื่อง วาง กลาง เหมือน กัน แต่ น้ำ หนัก ต่างกัน

*-* คราย มี ไว้ ครอบครอง ขอลองขับหน่อย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้