กรอบป้ายทะเบียน OPTION D1 GP USA ของแท้ๆ จากอเมริกา!!!

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย เกรียงA31, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สำหรับเจ้าของรถที่ต้องการ Accessaries เพิ่มเติมความสวยงามให้กับรถของคุณ โดยเฉพาะอย่างยิ่งสาวกนักดริ๊ฟทั้งหลายห้ามพลาด กรอบป้ายทะเบียนจากรายการ D1 Grand Prix ชิ้นนี้ วัสดุทำจากพลาสติกอย่างดี ส่งตรงมาจากอเมริกา ราคาอันละ 400 บาทเท่านั้น อย่าช้าเพราะของมีจำนวนจำกัดเพียง 10 ชิ้น หรือ 5 คู่เท่านั้นค่ะ สนใจติดต่อ 01 806 1896 เอ๋ หรือ 01 616 6182 เกรียง

เข้าไปดูสินค้าได้ที่
    http://www.marketathome.com/shop/sho...31&shopid=8806

1. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ดูจากรูปต้อง เจาะทะเบียนใช่หรือเปล่าครับ
    สนใจ จะดูของได้ที่ไหนครับ เผื่อใกล้ๆจะได้สะดวก

2. ตอบข้อซักถาม

ไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะว่าจะต้องเจาะแผ่นป้านทะเบียนรึเปล่า พอดีว่าของยังส่งเข้ามาไม่ถึง เพื่อส่งมาจากอเมริกาเมื่อวานนี้ ถ้ายังไงของมาแล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกครั้งนึงค่ะ

ส่วนสถานที่ๆ จะนัดดูของได้นั้น ถ้าเป็นแถวๆ รังสิตจะดีมากเลยค่ะ แตถ้าเป็นในกรุงเทพ อาจจะต้องวันไหนผ่านเข้าไปถึงจะแวะเอาไปให้ดูได้ค่ะ เพราะเราอยู่ค่อนข้างไกล

จะทิ้งเบอร์ไว้ให้ก็ได้นะคะ เมื่อของมาแล้ว จะทำการโทรไปแจ้ง หรือ e-mail ก็ได้ค่ะเพื่อความสะดวกในการติดต่อ

ขอบคุณค่ะสำหรับข้อซักถามที่ถามเข้ามา

3. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ขอบคุณครับ สนใจครับ ถ้าของมารบกวนโทรบอกน่ะครับ เต้ออยู่ แถวลาดพร้าว ต้นๆครับ 01-834-3008

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ขนาดของป้ายทะเบียน america กับ thai ไม่เท่ากันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้