อยากทราบว่ารถผมนี่มันรุ่นอะไรครับเนี่ยหุ่นมันคล้ายๆ ae งะ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย demondotnet, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demondotnet

demondotnet New Member Member

1
    0
    0

คืออยากจะทำให้มันสวยอะครับ แต่ว่ามีข้อมุลเกี่ยวกับมันน้อยมากๆ เลย นี่กระจกข้างซ้ายไม่มีข้างนึงไปเดินเซียงกง ปทุมวันก็บอกชื่อรุ่นเค้าไม่ถูก ก็ต้องขับๆ ไปทั้งไม่มีกระจกข้าง อเน็จอนาจใจมากครับ ถ้าท่านใดทราบสถานที่ซื้ออะไหล่ของรถรุ่นนี้ และบอกชื่อรุ่นได้จะขอบคุณมากๆ เลยครับ :cry::cry:

ของที่อยากจะซื้อก็มี

1. กระจกมองข้างซ้าย
    2. ที่ปัดน้ำฝนหลัง
    3. หน้าปัดคอนโซล
    4. ไฟหน้า - หลัง

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    1980-84 Toyota Corolla Lift back (TE71)

ae86 พัฒนามาจากรุ่นนี้ รุ่นนี้เป็นรุ่นพ่อ

3. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    ทะเบียนสวย อิอิ

4. Madon

Madon New Member Member

2
    0
    0
    รุ่นเดียวกันเลยครับ ผมเป็นสมาชึกใหม่
    อยากให้แนะนำร้านอะไหล่ตกแต่งของรุ่นนีัหน่อยครับ อยู่สงขลาครับ รักมากครับคันนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2008
  5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ลองดูใน Ke club, Retro club, bangkokclassiccar, thaiscooter

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้