สงสัย.....จัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย A100, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    คือติดกันสาดมา แล้วเสียงลมมันเข้า มากกว่าก่อนติดเสียอีก
    เพื่อนๆเป็นเหมือนกันหรือเปล่าคับ
    ถ้ามีวิธีแก้ไขบอกด้วยนะคับ
    ปล. กันสาดผมเบิกห้างมาคับ
    :confused:

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ที่มีเสียงอาจเกิดจากยางขอบกระจกไม่สนิทมากกว่า
    ดูตรงช่วงกิ๊ปของกันสาดที่เกาะกับขอบยาง ลองไล่ดูว่าสนิทรึป่าว

3. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    ไม่ต้องกังวลครับ

ผมก็เปน

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    คิดว่ามันคงมีบางจุดที่ไม่สนิทครับ

ถ้าทุกอย่างลงล๊อคไม่น่ามีปัญหา

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อาจจะเป็นที่ใส่กันสาดแล้วเข้าไม่สนิทครับทำให้กระจกมันขึ้นไม่สุดถึงได้มีเสียงลมเข้าครับ
    ลองดูและกัน

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ไ ล่ ก ด ๆ ดั น ข อ บ ย า ง ดู ใ ห้ มั น แ น่ น ดู คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้